Máy Chơi Game Sony Playstation 5 Standard Edition (Nhập Khẩu)

  • Thương hiệu: SONY
  • Loại: PLAYSTATION
  • SKU: SP009800

Tại Máy Tính Biên Hòa: 23,490,000₫

  • GIAO HÀNG
    GIAO HÀNG
    Miễn phí giao hàng toàn quốc thông qua các đơn vị vận chuyển cho Hóa đơn trên 500,000đ
  • SẢN PHẨM
    SẢN PHẨM
    Cam kết hàng mới 100% - Bảo hành chính hãng
  • ĐỔI TRẢ
    ĐỔI TRẢ
    1 đổi 1 lên đến 31 ngày nếu phát sinh lỗi do nhà sản xuất
  • Hỗ trợ
    Hỗ trợ
    Thứ 2 - CN: 09:00 - 19:00 Hotline: 1800.799.999

Chia sẻ ngay

CẤU HÌNH CHI TIẾT
Mã sản phẩmPS5 Standard Edition
Chi tiết CPUAMD Zen 2 8 nhân 16 luồng, xung nhịp 3.5GHz
GPUKiến trúc RDNA 2 của AMD, sức mạnh 10.3 TFLOPS, tốc độ 2.23GHz, hỗ trợ Ray-Tracing
RAMGDDR6 16GB
Bộ nhớ trong825GB SSD tốc độ đạt 5,5 GB/s
Tính năng mớiHỗ trợ Ray-Tracing, hỗ trợ chơi game 8K 120Hz, âm thanh vòm 3D audio, tương thích ngược với game PS4
KẾT NỐI DỮ LIỆU
Ổ đĩa BD/DVD (chỉ đọc)Ultra HD Blu-ray (66G/100G) ~10xCAV, BD-ROM (25G/50G) ~8xCAV, BD-R/RE (25G/50G) ~8xCAV, DVD ~3.2xCLV
Wi-Fi802.11 a/b/g/n/ac/ax
Bluetooth5.1
Cổng kết nốiHDMI 2.1, 3 x USB-A, 1 x USB-C
Cổng ra AVHDMI 2.1 (4K@120Hz, 8K@60Hz)
Kết nối mạngEthernet (10BASE-T, 100BASE-TX, 1000BASE-T)
THÔNG SỐ VẬT LÝ
Màu sắc sản phẩmTrắng
Kích thước39 x 10.4 x 26 (cm)
Trọng lượng4.5kg
Nguồn điện100-240V, 50/60Hz
Công suất tiêu thụ350W
Nhiệt độ làm việc55 - 65 độ C
KHÁC
Trọn bộ sản phẩmMáy PS5 Standard Edition, Tay cầm DualSense, Dây USB-C, Cáp HDMI, Dây nguồn, Chân đế, Sách hướng dẫn

Sản phẩm tương tự

Máy Chơi Game PS4 Pro OM Bundle 2 CUH-7218B OM2

11,490,000₫

  • Mã sản phẩm: SP009798
  • Thương hiệu: Khác
Giảm 20%
Máy Chơi Game Sony Playstation 4 Slim 1TB MegaPack 3

Máy Chơi Game Sony Playstation 4 Slim 1TB MegaPack 3

7,190,000₫ 8,990,000₫

  • Mã sản phẩm: SP009797
  • Thương hiệu: Khác

Máy Chơi Game Sony Playstation 5 Digital Edition

22,990,000₫

  • Mã sản phẩm: SP009799
  • Thương hiệu: SONY

Tay cầm Sony DualShock 4 Black

1,390,000₫

  • Mã sản phẩm: SP010066
  • Thương hiệu: SONY

Tay cầm Sony DualShock 4 Dark Blue

1,390,000₫

  • Mã sản phẩm: SP009804
  • Thương hiệu: Khác

Tay cầm Sony DualShock 4 Green Camo

1,390,000₫

  • Mã sản phẩm: SP010067
  • Thương hiệu: SONY

Tay cầm Sony DualShock 4 Magma Red

1,390,000₫

  • Mã sản phẩm: SP010068
  • Thương hiệu: SONY

Tay cầm Sony DualShock 4 Red Camo

1,390,000₫

  • Mã sản phẩm: SP009806
  • Thương hiệu: SONY

Tay cầm Sony DualShock 4 Steel Black

1,390,000₫

  • Mã sản phẩm: SP009805
  • Thương hiệu: Khác
0
Máy Tính Biên Hòa back to top